Dây nhảy quang SC-SC Single-mode:

– Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi –Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

– Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

– Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang Single-mode

Hình ảnh Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC

Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Thông tin sản phẩm:
Loại:SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: SC/SC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc: 
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Xem thêm các loại dây nhẩy khác tại:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Địa chỉ: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội (Có chỗ để xe Ôtô) .
Điện thoại: 04.35511 222 – 04.35510559 – Di động: 094 356 3686 – 0981 558668 – 0936 559898 – 0965 82 8696
Website: www.thegioicapquang.com.vn | Email: [email protected]
Thế giới cáp quang – Cung cấp sản phẩm vật tư thiết bị quang cho hệ thống cáp quang hàng đầu Việt Nam.

Loading Facebook Comments ...